Điện trở TCC0402X7R471K500AT
In Stock
Genuine
Direct production and distribution
Guaranteed quality
Always good quality
Support specialist
24/7 support team of experts
Refund
Refund if defective, not satisfied.
Description
1. Thông tin chi tiết sản phẩm Điện trở TCC0402X7R471K500AT
– Nguồn gốc: Trung Quốc
– Chứng nhận: RoHS
– Số mô hình: TCC0402X7R471K500AT
– Loại hình: Điện trở chip
– Khả năng chống chịu: ± 10%
– Điện áp định mức: 50V
– Chống lại: 100KΩ
– Điện dung: 470pF
– Loại điện môi: X7R
– Nhiệt độ hoạt động: -55 độ C ~ +125 độ C
– Loại gói: Bề mặt gắn kết
– Lớp phủ thịt: 0402
– Điện ký: Ứng dụng trong lĩnh vực điện tử
– Vật chất: Chất nền gốm
Cách đọc tên và ý nghĩ tên điện trở
2. Đặc điểm của dòng điện trở chip
  • Kích thước của điện trở chip cực kỳ nhỏ, mỏng và nhẹ
  • Cấu tạo điện cực nhiều lớp có độ tin cậy cao
  • Tương thích với tất cả quá trình hàn
  • Có độ ổn định cao trong các ứng dụng lắp đặt bề mặt vị trí
  • Kết thúc lớp rào cản
3. Điện tử Yen Kang chuyên cung cấp linh kiện điện tử uy tín
Cam kết khi mua tại Shop Điện tử Yen Kang
– 100% sản phẩm chính hãng, có tem từ nhà sản xuất.