Đèn báo nhiệt độ AD112-50FBC
15,600 ₫
Hàng không có sẵn, vui lòng liên hệ theo hotline: 0838568796 để được tư vấn, đặt hàng!
Description
1. Thông số Đèn báo nhiệt độ AD112-50FBC
– Nhiệt độ hoạt động: – 25 độ C đến + 55 độ C
– Tần số điện chịu được: 2.5kw/1min (khả dụng với AC)
– Điện trở: >= 2MΩ
– Dao động điện áp cho phép: +- 20%
– Thời gian làm việc: >= 300000h
– Độ sáng: >= 100cd/m2
– CTI: >=600
– Tần số AC: AC50 – 60Hz
Thông số đèn báo nhiệt độ AD112-50FBC
2. Đặc điểm nổi bật của đèn báo
– Chất lượng cao với giá thành hợp lý.
– Thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, góp phần tăng tính thẩm mỹ cho sản phẩm.
– Màn hình LED kỹ thuật số, dễ dàng đọc thông số.
– Độ bền cao, sử dụng lâu dài.
Lưu ý khi sử dụng
– Nếu đèn báo (đồng hồ hiển thị) sẽ bị hỏng khi kết nối sai phương pháp với điện áp.
– Đèn báo chỉ được sử dụng để đo dòng điện AC – 50 Hz. Nó sẽ bị hỏng khi sử dụng để nhập (đầu cuối màu xanh lá cây) và biến áp dòng điện thứ cấp (cực màu xanh lam) đo vuông góc.
3. Điện tử Yen Kang chuyên cung cấp đèn báo hiển thị uy tín
Cam kết khi mua Đèn báo nhiệt độ AD112-50FBC tại Shop Điện tử Yen Kang
– 100% sản phẩm chính hãng, có tem từ nhà sản xuất.