Tụ điện Samsung CL10B104KB8NNNC
Giá gốc là: 100 ₫.95 ₫Giá hiện tại là: 95 ₫.
Đơn giá tính trên mỗi linh kiện tụ điện!
Hàng không có sẵn, vui lòng đặt hàng!
Mô tả
1. Thông tin chi tiết sản phẩm Tụ điện
– Điện dung: 0.1uF
– Định mức điện áp: 50 VDC
– Điện môi: X7R
– Dung sai: ± 10%
– Chứng nhận: RoHS
– Mã vỏ – inch: 0603
– Mã vỏ – mm: 1608
– Nhiệt độ làm việc: – 55 độ C đến +125 độ C
– Chiều dài: 1.6mm (0.063 inch)
– Chiều rộng: 0.8 mm (0.031 inch)
– Chiều cao: 0.9 mm (0.035 inch)
– Điện dung -nF: 100 nF
– Điện dung -pF: 100000 pF
– Đầu cuối: Standard
– Hãng sản xuất: Samsung Electro-Mechanics
2. Đặc điểm kỹ thuật tụ điện Samsung CL10B104KB8NNNC
3. Điện tử Yen Kang chuyên cung cấp linh kiện điện tử uy tín
Cam kết khi mua tại Shop Điện tử Yen Kang
– 100% sản phẩm chính hãng, có tem từ nhà sản xuất.