Giá gốc là: 100 ₫.95 ₫Giá hiện tại là: 95 ₫.Điện trở Vishay TNPW06036K34BEEA màng mỏng
1,600 ₫
Đơn giá tính trên mỗi linh kiện điện trở
Hàng không có sẵn, vui lòng đặt hàng,
Mô tả
1. Thông tin chi tiết sản phẩm điện trở Vishay TNPW06036K34BEEA màng mỏng
– Loại: Điện trở màng mỏng – SMD
– Điện trở: 6.34 kOhms
– Định mức công suất: 125 mW (1/8W)
– Dung sai: ± 1%
– Hệ số nhiệt độ: 25 PPM/C
– Nhiệt độ làm việc: – 55 độ C đến +155 độ C
– Định mức điện áp: 75V
– Mã vỏ – inch: 0603
– Mã vỏ – mm: 1608
– Chiều dài: 1.55 mm
– Chiều rộng: 0.85 mm
– Chiều cao: 0.45 mm
– Nhà sản xuất: Vishay
– Seri: TNPW e3
– Tiêu chuẩn: AEC-Q200
– Công nghệ: Thin Film
2. Đặc điểm điện trở màng mỏng Vishay
Cách đọc tên sản phẩm điện trở vishay
Đặc điểm kỹ thuật điện trở màng mỏng Vishay
3. Điện tử Yen Kang chuyên cung cấp linh kiện điện tử uy tín
Cam kết khi mua tại Shop Điện tử Yen Kang
– 100% sản phẩm chính hãng, có tem từ nhà sản xuất.