Tụ điện CC0603KRX7R9BB104 50VDC
원래 가격: 70 ₫.65 ₫현재 가격: 65 ₫.
Đơn giá tính trên mỗi linh kiện tụ điện!
Hàng không có sẵn, vui lòng đặt trước!
설명
1. Thông tin chi tiết sản phẩm Tụ điện CC0603KRX7R9BB104
– Nguồn gốc: Trung Quốc
– Thương hiệu: YAGEO
– Chứng nhận: RoHS
– Số mô hình: CC0603KRX7R9BB104
– Chiều dài: 1,6 ± 0,10 mm
– Rộng: 0,8 ± 0,10 mm
– Loại hình: Tụ gốm
– Điện áp định mức: 50VDC
– Loại gói: Bề mặt gắn kết
– Lớp phủ thịt: 0603 (1608 triệu)
– Đăng ký: bỏ qua bộ lọc tách
– Dải điện dung (uF): 100 pF ~ 22 µF
– Dung sai điện dung: ± 10%
– Tính năng: tiêu thụ, mạch tần số cao
2. Đặc điểm về Tụ điện Yageo
| Tổng quan về đặc điểm kỹ thuật | |||||
Sự mô tả | TC mã số | Loạt | Phạm vi điện dung | Dải điện áp | Kích thước |
Rời rạc | NP0 | Mục đích chung | 0,22 pF đến 33 nF | 16 V đến 25 V | 0201, 0402, 0603, 0805, 1206, 1210 |
Mục đích chung | 0,22 pF đến 22 nF | 50 V | 0201, 0402, 0603, 0805, 1206, 1210, 1812 | ||
| Điện áp trung bình | 0,47 pF đến 22 nF | 100 V đến 630 V | 0603, 0805, 1206, 1210, 1808, 1812 | ||
Điện cao thế | 0,47 pF đến 2,7 nF | 1 kV, 2 kV, 3 kV | 1206, 1210, 1808, 1812 | ||
| Tân sô cao | 0,22 pF đến 8,2 pF | 50 V | 0402, 0603, 0805 | ||
| Lò vi sóng | 0,47 pF đến 47 pF | 50 V | 0603, 0805, 1206 | ||
X7R | Mục đích chung & Điện dung cao | 100 pF đến 22 µF | 6,3 V đến 50 V | 0201, 0402, 0603, 0805, 1206, 1210, 1812 | |
| Điện áp trung bình | 100 pF đến 1 µF | 100 V đến 630 V | 0603, 0805, 1206, 1210, 1808, 1812 | ||
| Điện cao thế | 100 pF đến 33 nF | 1 kV đến 3 kV | 1206, 1210, 1808, 1812 | ||
| Điện cảm thấp | 10 nF đến 220 nF | 10 V đến 50 V | 0306, 0508, 0612 | ||
X5R | Mục đích chung & Điện dung cao | 10 nF đến 100 µF | 6,3 V đến 50 V | 0201, 0402, 0603, 0805, 1206, 1210, 1812 | |
| Y5V | Mục đích chung & Điện dung cao | 4,7 nF đến 47 µF | 6,3 V đến 50 V | 0201, 0402, 0603, 0805, 1206, 1210 | |
| Chứng nhận an toàn sản phẩm | NP0 | Loại SC điện áp cao | 2.0 pF đến 470 pF | X1 / Y2, X2 / Y3 | 1808, 1812 |
| X7R | Loại SC điện áp cao | 150 pF đến 1,5 nF | X1 / Y2, X2 / Y3 | 1808, 1812 | |
Mảng C | NP0 | Mảng 4C | 10 pF đến 470 pF | 50 V | 0508, 0612 |
| X7R | Mảng 4C | 180 pF đến 100 nF | 16 V đến 50 V | 0508, 0612 | |
| Y5V | Mảng 4C | 10 nF đến 100 nF | 25 V | 0612 | |
| Kích thước trường hợp | |||||||
| Tụ điện rời – Mục đích chung | |||||||
 | Chỉ định kích thước trường hợp | Kích thước tính bằng mm | |||||
| Dựa trên inch | Hệ mét | L1 | W | L2 / L3 phút | L2 / L3 tối đa | L4 phút | |
| 0201 | 0603 triệu | 0,6 ± 0,03 | 0,3 ± 0,03 | 0,10 | 0,20 | 0,20 | |
| 0402 | 1005 triệu | 1,0 ± 0,05 | 0,5 ± 0,05 | 0,15 | 0,30 | 0,40 | |
0805 | 2012T | 2,0 ± 0,10 (1) | 1,25 ± 0,10 (1) | 0,25 | 0,75 | 0,55 | |
| 2,0 ± 0,20 (2) | 1,25 ± 0,20 (2) | 0,25 | 0,75 | 0,55 | |||
| Các lớp độ dày và số lượng đóng gói | ||||||||
Chiều rộng băng | 180 mm / 7 ” | 330 mm / 13 ” | ||||||
| Giấy | Mụn rộp | Giấy | Mụn rộp | |||||
Tụ điện rời rạc | 0201 | 0,3 ± 0,03 | 8 mm | 15 000 | — | 50 000 | — | — |
1808 | 1,15 ± 0,15 | 12 mm | — | 3 000 | — | — | — | |
Điện cảm thấp | 0306 | 0,5 ± 0,1 | 8 mm | 4 000 | — | 15 000 | — | — |
Mảng | 0508 | 0,6 ± 0,1 | 4 000 | — | — | — | — | |
3. Điện tử Yen Kang chuyên cung cấp linh kiện điện tử uy tín
Cam kết khi mua tại Shop Điện tử Yen Kang
– 100% sản phẩm chính hãng, có tem từ nhà sản xuất.