Tụ điện Murata GRM2165C1H471JA01D
재고
원래 가격: 380 ₫.현재 가격: 375 ₫.
Đơn giá tính trên mỗi linh kiện tụ điện!
Hàng không có sẵn, vui lòng đặt hàng!
재고
진실한
직접 생산 및 유통
보장된 품질
항상 좋은 품질
지원 전문가
연중무휴 전문가 지원팀
환불하다
만족스럽지 않으시면 환불해 드립니다.
설명
1. Thông tin chi tiết sản phẩm Tụ điện Murata GRM2165C1H471JA01D
– Loại: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC – SMD/SMT
– Điện dung: 470 pF
– Định mức điện áp: 50 VDC
– Điện môi: C0G (NP0)
– Dung sai: ± 5%
– Chứng nhận: RoHS
– Mã vỏ – inch: 0805
– Mã vỏ – mm: 2012
– Nhiệt độ làm việc: – 55 độ C đến +125 độ C
– Chiều dài: 2 mm (0.079 inch)
– Chiều rộng: 1.25 mm (0.049 inch)
– Chiều cao: 0.6 mm (0.024 inch)
– Điện dung -nF: 0.47 nF
– Đầu cuối: Standard
– Hãng sản xuất: Murata
Quy cách tụ điện Murata GRM2165C1H471JA01D
2. Điện tử Yen Kang chuyên cung cấp linh kiện điện tử uy tín
Cam kết khi mua tại Shop Điện tử Yen Kang
– 100% sản phẩm chính hãng, có tem từ nhà sản xuất.